SBC Team
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

SBC Team

Forum SBC Team

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Gửi SBC.Gorzerk .

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
SBC.NightMage
Moderator
Moderator
SBC.NightMage

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeFri Feb 17, 2012 2:07 pm

Mình có đọc qua tiểu sử team SBC trên 4room garena và nắm đc 1 số lý do vì sao bạn lại ko trở về gia nhập team với những anh em cũ của mình.Nhưng mình nghĩ đó là những chuyện đã xảy ra khá lâu rồi không nên quá để tâm đến,trong dota không phải bất cứ ai cũng có thể chơi được hết 100% khả năng của mình và khả năng trình độ của mỗi người khác nhau,khi chơi dota thì chuyện đôi lúc nặng lời với nhau cũng là điều bình thường.
Chúng ta nên gạt bỏ chuyện cũ và hướng đến 1 tương lai tốt hơn,bản thân mình đây ngày xưa khi chơi ở tiệm net khi có những trận war trên gg hoặc ngay chính trong tiệm mình đa số là phải gánh team nhưng dù thắng hay là thua gì mình cũng không trách bạn bè vì không phải ai cũng có kỹ năng tốt và mình không thể phủ nhận sự đóng góp của họ trong 1 trận đấu cho dù ít hay nhiều,vì trong 1 trận dota nếu không có những người bạn đó liệu bạn có thể 1 mình chống 5,cho dù trong trận đấu bạn đánh rất tốt đi nữa nhưng cũng phải có đồng đội bạn mới có thể làm được như vậy?
Hiện h team được tổ chức lại nên cần sự đóng góp nhiều của thành viên,thiết nghĩ bạn cũng từng là thành viên của SBC ngày xưa mong bạn sẽ suy nghĩ lại đề nghị của những người bạn của mình trở về và tham gia cùng xây dựng lại team SBC lớn mạnh hơn trước.
(Bản thân mình cũng háo hức muốn được đối đầu thử với team SBC cũ khi có bạn trong đó nhưng lý do là chỉ để có được những trận đấu hay,đẹp mắt cho anh em trong team mình học hỏi và bản thân riêng mình cũng muốn có những thử thách mới. Cool )
SBC.TrueLove
Administrator
Administrator
SBC.TrueLove

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeFri Feb 17, 2012 5:26 pm

SBC.NightMage đã viết:
Mình có đọc qua tiểu sử team SBC trên 4room garena và nắm đc 1 số lý do vì sao bạn lại ko trở về gia nhập team với những anh em cũ của mình.Nhưng mình nghĩ đó là những chuyện đã xảy ra khá lâu rồi không nên quá để tâm đến,trong dota không phải bất cứ ai cũng có thể chơi được hết 100% khả năng của mình và khả năng trình độ của mỗi người khác nhau,khi chơi dota thì chuyện đôi lúc nặng lời với nhau cũng là điều bình thường.
Chúng ta nên gạt bỏ chuyện cũ và hướng đến 1 tương lai tốt hơn,bản thân mình đây ngày xưa khi chơi ở tiệm net khi có những trận war trên gg hoặc ngay chính trong tiệm mình đa số là phải gánh team nhưng dù thắng hay là thua gì mình cũng không trách bạn bè vì không phải ai cũng có kỹ năng tốt và mình không thể phủ nhận sự đóng góp của họ trong 1 trận đấu cho dù ít hay nhiều,vì trong 1 trận dota nếu không có những người bạn đó liệu bạn có thể 1 mình chống 5,cho dù trong trận đấu bạn đánh rất tốt đi nữa nhưng cũng phải có đồng đội bạn mới có thể làm được như vậy?
Hiện h team được tổ chức lại nên cần sự đóng góp nhiều của thành viên,thiết nghĩ bạn cũng từng là thành viên của SBC ngày xưa mong bạn sẽ suy nghĩ lại đề nghị của những người bạn của mình trở về và tham gia cùng xây dựng lại team SBC lớn mạnh hơn trước.
(Bản thân mình cũng háo hức muốn được đối đầu thử với team SBC cũ khi có bạn trong đó nhưng lý do là chỉ để có được những trận đấu hay,đẹp mắt cho anh em trong team mình học hỏi và bản thân riêng mình cũng muốn có những thử thách mới. Cool )
ôi thơ văn hay quá a ơi lol! lol!
https://sbcteam.forumvi.com
SBC.NightMage
Moderator
Moderator
SBC.NightMage

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeFri Feb 17, 2012 5:30 pm

Ha ha,trước thì ko vậy đâu chỉ có sau này nói chuyện với năn nỉ bạn gái quài nên h có chút kinh nghiệm đó mà =)),chứ ra ngoài gặp anh cũng ít nói lắm có gì quan trọng lắm mới nói thôi afro .
SBC.TrueLove
Administrator
Administrator
SBC.TrueLove

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeFri Feb 17, 2012 7:43 pm

SBC.NightMage đã viết:
Ha ha,trước thì ko vậy đâu chỉ có sau này nói chuyện với năn nỉ bạn gái quài nên h có chút kinh nghiệm đó mà =)),chứ ra ngoài gặp anh cũng ít nói lắm có gì quan trọng lắm mới nói thôi afro .
0h có chuyện đó luôn.Hồi trước có năn nỉ bạn gái nhưng giờ không còn được năn nỉ nữa rồi >.<
SBC.NightMage
Moderator
Moderator
SBC.NightMage

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeSat Feb 18, 2012 12:53 pm

SBC.TrueLove đã viết:
SBC.NightMage đã viết:
0h có chuyện đó luôn.Hồi trước có năn nỉ bạn gái nhưng giờ không còn được năn nỉ nữa rồi >.<
Tội thằng em tui =)),thôi thì từ từ kiếm em khác mà năn nỉ.
SBC.TrueLove
Administrator
Administrator
SBC.TrueLove

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeSun Feb 19, 2012 7:26 am

Tội thằng em tui =)),thôi thì từ từ kiếm em khác mà năn nỉ.[/quote]
vâng anh đang kiếm đây mà sao khó quá,dạo này con gái đòi hỏi cao quá >.<
SBC.SoW
Moderator
Moderator
SBC.SoW

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeSun Feb 19, 2012 8:55 am

SBC.TrueLove đã viết:
vâng anh đang kiếm đây mà sao khó quá,dạo này con gái đòi hỏi cao quá >.<[/quote]
Smile Con gái đòi hỏi gì cao zậy sao hồi nào h anh hok biết Question
SBC.NightMage
Moderator
Moderator
SBC.NightMage

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeSun Feb 19, 2012 12:00 pm

SBC.TrueLove đã viết:
vâng anh đang kiếm đây mà sao khó quá,dạo này con gái đòi hỏi cao quá >.<[/quote]
Em đòi hỏi cao hay là nó,anh thấy cũng bình thường chứ đâu có đòi hỏi j cao siêu đâu @_@.
SBC.TrueLove
Administrator
Administrator
SBC.TrueLove

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeSun Feb 19, 2012 3:15 pm

SBC.NightMage đã viết:
SBC.TrueLove đã viết:
Em đòi hỏi cao hay là nó,anh thấy cũng bình thường chứ đâu có đòi hỏi j cao siêu đâu @_@.[/quote]
Bên đây là vì tiền k,k tien k xe xịn thì gái cho biến lol! lol! ,mà e mới kiếm được rồi lol!
SBC.SoW
Moderator
Moderator
SBC.SoW

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeSun Feb 19, 2012 3:25 pm

SBC.TrueLove đã viết:
SBC.NightMage đã viết:
SBC.TrueLove đã viết:
Em đòi hỏi cao hay là nó,anh thấy cũng bình thường chứ đâu có đòi hỏi j cao siêu đâu @_@.
Bên đây là vì tiền k,k tien k xe xịn thì gái cho biến lol! lol! ,mà e mới kiếm được rồi lol! [/quote]
tội thằng e tôi hết đựoc freedom Smile
SBC.01
Administrator
Administrator
SBC.01

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeTue Feb 21, 2012 12:24 pm

tui cho bài của các ông vào thùng rác bây giờ đó! Đùa à? Topic gì mà có gái gú trong đây nữa vậy? confused
SBC.NightMage
Moderator
Moderator
SBC.NightMage

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeTue Feb 21, 2012 5:27 pm

SBC.01 đã viết:
tui cho bài của các ông vào thùng rác bây giờ đó! Đùa à? Topic gì mà có gái gú trong đây nữa vậy? confused
??? đây ko phải là box chat chit-thư giản sao?Vào đây ko 8 thì để làm j? còn nếu ko thích thì xóa đi rồi dẹp cái box này đi tạo ra mà ko cho vào 8 thì để làm kiểng à ?
SBC.vietanh
Moderator
Moderator
SBC.vietanh

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeTue Feb 21, 2012 5:38 pm

Xóa cái box này đi cũng được nhưng với 1 điều kiện là mở chat box . Có ai đồng ý ko Very Happy
SBC.01
Administrator
Administrator
SBC.01

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitimeSat Mar 24, 2012 5:21 pm

Sleep
Cũng như nhau thôi...khác gì đâu Surprised
Sponsored content

Gửi SBC.Gorzerk . Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi SBC.Gorzerk .   Gửi SBC.Gorzerk . I_icon_minitime

Gửi SBC.Gorzerk .
Trang 1 trong tổng số 1 trang