SBC Team
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

SBC Team

Forum SBC Team

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

SBC.01's profile

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
SBC.01
Administrator
Administrator
SBC.01

SBC.01's profile Empty
Bài gửiTiêu đề: SBC.01's profile   SBC.01's profile I_icon_minitimeWed Mar 21, 2012 12:28 pm

Chào mọi người, hôm nay rảnh...ngồi viết 1 bài rồi đi học nak. Chán thật dạo này forum hơi bị vắng, mình nghĩ chắc post cũng chẵng có ma nào xem pale Nhưng thôi kệ...đã hứa rồi VietAnh rồi...phải làm thôi sunny
SBC.01 là tên mình nghĩ ra...cho nó đơn giản thôi (như tính cách của mình cheers )
Tên thật là Cường
Biệt danh thì vô số... Muốn kêu gì kêu...mà bêu xấu thì k nghe, k trả lời jocolor
Sở thích thì rất thích game Chiến Thuật, đặc biệt là DotA...có tính chiến thuật cực cao. Tuy nhiên phải có tính đoàn kết...nếu không sẽ bị thua cho dù bạn đánh hay đến đâu...nói thật thì mình đôi lúc cũng không thích điều này, nó làm mình rất khó chịu đấy pale
Đầu tiên thì mình đánh D-Day...nhưng sau đó thằng SBC.Gonzer nó rũ qua đánh DotA với nó...thế là tập đánh DotA thôi...Lúc đánh,thì gà vô đối(bị chữi ngu, dốt...)thấy rất khó chịu... Embarassed Bắt đầu tức giật và hứa với lòng sẽ là một tay DotA "Đỉnh" hay có nhiều điểm "chi-be-cô" cheers đánh được 1 năm...tui rũ thằng SBC.Titans vào đánh DotA cùng cho vui...game có 2 thằng, thì đánh gì?
Thế là 3 thằng cùng nhau "luyện võ" với nhau...Titans,01,Gorzer đánh dc 2 năm...thì quen biết rất nhiều người, trình độ cao thâm nhất tui vẫn nghĩ là người đã dạy, đã chỉ bảo tui biết thế nào là đúng, thế nào là sai đó chính là SBC.Gorzer(Tên SBC là do chính Gorzer đặt ra, thế mà giờ cậu ta lại nỡ bỏ...)Nhưng không sao...từ nay, tui và Sika sẽ lãnh đạo mọi người tiến lên! Không cần phải có tên đó...Kể tiếp...
một lần đi chơi...ghé vào các quán NET rất thường xuyên để xem các anh Lớn đánh như thế nào, còn học hỏi nữa...vô tình, gặp anh Thành (MR.VALENTINO tên lúc đó),sau đó đỗi thành KFC gì đó...hiện giờ đang làm ADMIN LAN KFC đấy!...vô tình tui thấy ảnh cầm Mirana...bán tên hụt mãi, đã vậy còn feed, không lên được đồ...tui nói "anh đánh gà thế... drunken " ảnh quay sang nhìn tôi nhấp nháy, rồi quay sang đánh tiếp...trả lời "em không có PRO bằng anh đâu, nhọc ạ". Tui thấy nóng bừng bừng nghĩ trong bụng "đánh như sh*t vậy mà còn nói...nhục thật..."xem một chút rồi đi, gà vậy thì xem làm gì? Một tháng sau...gặp ảnh nữa, ảnh đang đánh vs anh Sói Mập jocolor (kakumanata) và thằng em...Tôi thấy hấp dẫn quá, liền xin vào đánh ké...nhưng Room đông quá, mấy ảnh thì ai cũng có Gold Member, riêng mình thì k có...làm sao vào được Room 05 đây? Liền móc điện thoại ra...soạn tin nhắn 15k lấy GM chơi luôn! Ảnh khen thằng nhóc này dữ ghê lol! Vào đánh, thấy kĩ thuật mấy ảnh đánh rất ghê gớm, mình thì bị chữi te tua vì cứ gank lẽ...rồi chết What a Face thất vọng...đánh tiếp vài ván..."thôi em đi học, mai em đánh tiếp". Mai ra thấy thì lại đánh tiếp"rất sợ anh Thành Sad vì đã có lần mình chữi anh gà...). Vào thì hết Slot. Xuống team 2 đập luôn! Cầm mirana stun ảnh hoài k đính (ảnh cầm Pitlord), ảnh nói "em stun làm sao trúng anh được?". Lúc đó tui stun không sight 5s mà mém trúng đấy, cũng tức tối vì câu nói đó lắm Sad . Thôi thì cắn răng chịu đựng chữi gà vậy...Ok, luyện tập! 2 năm nữa...tui được như thế này đây. Ảnh k còn đánh DotA nữa, qua chơi game gì rồi zz, đua top bán kiếm tiền (hôm bửa nghe ảnh nói thế). Còn kakumanata đi núi hay đi đâu k biết, giờ này mới thấy trở về, cách đây 1 tuần thôi...trình độ đã kém hơn trước rất nhiều hay là trình độ tui lên k biết (Vẫn nhớ mãi ảnh rất thích đánh Hustka), giờ đánh hustka gà bà cố luôn...Thằng Gorzer chê team gà...bỏ đi...k đánh nữa...
Giờ nghĩ lại..."lúc trước mình cắn răng nghe chữi gà...giờ mình có thể chữi người ta rồi lol! "
tui hay có câu "đánh không lại thì ngậm cái mồm lại nghe chữi, đánh thắng đi rồi tao im cho mày chữi lol! " bởi vậy...ai muốn chữi tui là phải SOLO NEVER MORE win tui thì mới được chữi nghe chưa lol! Phá nhà mới win chứ k phải giết người mới win nha.
Thích lãnh đạo, muốn mọi người phải nghe ý kiến của mình! Nên ai đã làm chỉ huy của mình thì phải làm thật tốt...(mềnh sẻ kìm cáck kím chỵn ý)...mà chống đối thì tui đi ra cyclops k dựa dẫm ai hết nên k sợ cheers lol! tui nghĩ mình làm được!
À quên, có mấy đứa hỏi tui và thằng SIKA "SBC là viết tắt của gì vậy?". Hôm nay tui cũng xin trả lời với mấy bạn rằng: SBC không có nghĩa gì cả, nó chỉ là một cái tên mà có rất nhiều kĩ niệm buồn vui của anh em tụi tui thôi. Tui cũng xin nói rõ rằng "Tui không quan tâm mấy bạn nghĩ SBC có nghĩa là gì cả, muốn nghĩ sao cũng dc, tôi không quan tâm). Nhưng tui muốn mấy bạn biết rằng, SBC là một LAN có Tình, có Nghĩa, có Bạn Bè, có Vui Vẻ, và luôn luôn có sự thảo luận sôi nỗi, đặc biệt là có những kỷ niệm của thành viên SBC.

[right]SBC.01 xin hết
https://sbcteam.forumvi.com
SBC.Rosy
Thành viên mới
Thành viên mới

SBC.01's profile Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SBC.01's profile   SBC.01's profile I_icon_minitimeThu Mar 22, 2012 10:47 am

ha ha, lúc đầu thì cứ nghĩ SBC là săn bắt cướp sau này nghĩ lại thì lại giống săn bắt chuột Smile)
SBC.01
Administrator
Administrator
SBC.01

SBC.01's profile Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SBC.01's profile   SBC.01's profile I_icon_minitimeThu Mar 22, 2012 11:13 am

bạn mà nói vậy một lần nữa, đừng hỏi tao sao tui BAN nhé Evil or Very Mad
SBC.Rosy
Thành viên mới
Thành viên mới

SBC.01's profile Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SBC.01's profile   SBC.01's profile I_icon_minitimeFri Mar 23, 2012 7:09 am

cái đó mình chỉ nói cho vui thôi, mà bạn đã nói là không quan tâm đấn chuyện đó mà sao lại ban nick mình silent
SBC.01
Administrator
Administrator
SBC.01

SBC.01's profile Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SBC.01's profile   SBC.01's profile I_icon_minitimeFri Mar 23, 2012 12:59 pm

SBC.01 đã viết:
mình không biết bạn có phải là thành viên team SBC hok, nhưng với câu nói bạn vừa nói, mình đã thấy không hài lòng về bạn rồi Evil or Very Mad
Mình post lên không phải để mọi người quăng tạ, ném búa, hay để dĩu cợt với mọi hình thức. Mình post lên với nhưng câu nói đó là suy nghĩ của mình, tâm trạng của mình và toàn thể anh em SBC.
Member team SBC chưa bao giờ nghĩ một cái tên gì cho team mình cả, nó chỉ biết vui vẻ và bạn bè là chính thôi. Còn bạn...Bạn muốn nghĩ sao cũng được, tùy bạn. Bạn cũng như mấy thằng khựa trên Garena. Chỉ biết châm chọc lên LAN TEAM người khác, tôi nói vậy có đúng không? bounce
Sao không đi châm chọc mấy LAN lên Garena? Vào TEAM SBC để nói ra những câu này thì tôi không đón tiếp! Rolling Eyes
-----------------------------------------
Ý mình muốn nói là SBC TEAM không có ai như bạn. Bạn làm tôi cảm thấy rất khó chịu Sad
Sponsored content

SBC.01's profile Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: SBC.01's profile   SBC.01's profile I_icon_minitime

SBC.01's profile
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» SBC.vietanh's profile